Hannu Mai Kashi Guda ɗaya
一, Bayanin samarwa:
Hannun hannaye masu kaifi guda ɗaya yawanci sun ƙunshi tsintsiya madaurinki ɗaya, abin hannu, da sassan haɗawa. Tsawon tsint ɗin gabaɗaya siriri ce, mai matsakaicin faɗi da sirara. Zane mai kaifi guda ɗaya ya sa ya bambanta da na al'ada mai kaifi biyu a bayyanar. An tsara kullun tare da ergonomics, kuma siffarsa da girmansa sun dace da hannun mutum, yana ba da ƙwarewar aiki mai dadi.
amfani:
1: A cikin aikin katako, ana iya amfani da saws na hannu mai kaifi guda don yanke itace, yin turbaya da sifofin tenon, yin sassaka mai kyau, da sauransu.
2: Za a iya amfani da saws na hannu guda ɗaya don yanke bututu, datsa rassan, yin kayan daki mai sauƙi, da sauransu.
3: Yana iya daidai yanke daban-daban kayan da kuma samar da lafiya model sassa, wanda samar da babban saukaka ga model yin.
三, Performance yana da abũbuwan amfãni:
1: Tun da akwai serrations kawai a gefe ɗaya, yanki na lamba tsakanin igiya da kayan aiki yana da ƙananan ƙananan yayin aikin yankewa, wanda ya rage juriya na juriya, yana sa yankan ya fi sauƙi kuma yana kara inganta daidaitattun yanke.
2: Saduwar hannu mai kaifi ɗaya kuma suna iya yanke kayan kauri daban-daban yadda ya kamata. Ta hanyar daidaita kusurwar yanke da karfi, za a iya yanke faranti na bakin ciki da kauri cikin sauƙi.
3: Ana ƙirƙira riƙon gani mai kaifi ɗaya ne tare da aikin hana zamewa, wanda zai iya inganta kwanciyar hankali yadda ya kamata da kuma rage aukuwar hadurran da ke haifar da zamewar hannu.
四, Halayen tsari
(1) Domin inganta juriya da juriya na tsintsiya madaurin ruwa, wasu sandunan hannu guda ɗaya suna amfani da kayan gami na musamman kamar ƙarfe mai sauri, ƙarfe tungsten, da sauransu.
(2)Domin inganta taurin da kuma sa juriya na haƙoran gani, yawanci ana kashe tsintsiya madaurinki ɗaya.
(3) Domin inganta aikin hana zamewa na rikewa, yawanci ana bi da saman hannun tare da maganin zamewa.
(4) Daidaitaccen tsari na hakoran hakora kuma yana da mahimmanci, wanda kai tsaye ya shafi aikin yankewa da rayuwar sabis na igiyar gani.
